»»---»(¯`'•.¸.•'´¯ )† ____A1--Forever____† (¯`'•.¸.•'´¯ )«---««
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

*¤*(¯`°-.][ Never Step back ][..-°´¯)*¤*

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
Latest topics
» Lễ ra trường 2009-2010
Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeby letuhuy111 Mon Apr 08, 2013 12:06 pm

» box kể chuyện
Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeby Admin Wed Oct 12, 2011 7:28 pm

» TRĂNG NGHẸN
Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeby thuyquyen Tue Oct 11, 2011 10:05 pm

» chuyện ngụ ngôn con kiến và bài học về quản lí.
Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeby Vũ Thành Viên Sat Oct 08, 2011 7:09 pm

» Thanks for share
Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeby Platinum Thu Oct 06, 2011 8:23 pm

» Thế em xin anh một ngày yêu em nhé !
Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeby thuyquyen Thu Oct 06, 2011 12:00 pm

» 1000 con hat giay
Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeby thuyquyen Thu Oct 06, 2011 11:51 am

» Xu Xu đừng khóc "câu chuyện hay nhất tôi từng đọc"
Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeby thuyquyen Thu Oct 06, 2011 11:40 am

» Thêu tay đậm nét truyền thống con người Việt
Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeby phuong_hieu9x Thu Oct 06, 2011 10:35 am

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Statistics
Diễn Đàn hiện có 209 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: trinhvanngu

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 386 in 109 subjects
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?"

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Củi già
Lượm bóng ở Barcelona
Lượm bóng ở Barcelona
Củi già

Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" Empty
Bài gửiTiêu đề: Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?"   Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeWed Jan 12, 2011 11:37 pm

Xây dựng ước mơ và lên kế hoạch thực hiện nó là điều không dễ dàng?
- Nhiều bạn có ước mơ, nhưng nó lại không thực tế, vì đơn giản bạn không đủ khả năng thực hiện nó. Không sao cả, đâu ai tính phí cho những ước mơ đâu bạn? Và bạn biết không? Niềm vui sống và động lực làm việc sẽ đến với những ai dám mơ ước!
- Tệ hơn thế, có người lại không biết ước mơ của mình là gì? Họ luôn bắt đầu 1 ngày với việc, thức dậy, ra ngoài, trở về nhà,...và cứ thế ngày này qua ngày khác.
Quá thân thuộc! Quá cũ kĩ!
- Cách nhìn khác, liệu bạn có phân biệt được ước mơ và mục tiêu?
-...
Và bạn muốn mình sẽ là ai? Làm gì trong tương lai?

Chis sẻ nhé...
http://www.fcbarcelona.com.vn
Trai Hà Thành

Tiền tài : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?"   Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeSat Jan 22, 2011 10:22 pm

I Want to belive professer
Admin
AirBlade
AirBlade
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?"   Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeWed Jan 26, 2011 8:39 pm

Tôi cũng có một ước vọng, một ước vọng nhỏ nhoi
- Nghèo như Bill
- Một ngôi nhà nhỏ tại vùng đất bình yên New York
- Một năm du lịch thế giới vài ba lần, mỗi lần khoảng 5 tháng là được rồi
- Ngoài ra, tôi còn muốn sống an hưởng tuổi già tới khoảng 90 tuổi
https://a1forever.forumvi.com
thuyquyen
Trung Úy
Trung Úy
thuyquyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?"   Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitimeMon Oct 03, 2011 11:26 am

- mổi người điều có một ước mơ, có lẽ, dĩ nhiên. Thế nhưng dường như tôi cũng đang nhằm lẩn giữa mục tiêu và ước mơ, tôi luôn cho rằng ước mơ là một thứ gì đó rất hư ảo và thiếu thực tế, thế nên chưa bao giờ tôi ước mơ một thứ gì đó dù thât nhỏ nhoi.
- và rồi một lần tình cờ tôi đã đọc cuốn sách (DÁM ƯỚC MƠ) của một tác giả nào đấy mà tôi cũng không nhớ rỏ lắm, cuốn sách có một lời dẩn thật thú vị là "sẻ không có bất cứ chuyện gì xảy ra trên đời nếu như trước đó không có một ước mơ" nó làm tôi tò mò và đã quyết định mua về đọc. hi! thử đón xem sau đó tôi đã làm gì? các bạn cũng hảy thử một lần đọc nhé. hảy thử đọc và thử ước mơ nhé.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?"   Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?" I_icon_minitime

Chia sẻ đầu tiên cho box "Bạn muốn làm gì trong tương lai?"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nếu có ước muốn cho cuộc đời này hảy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại các bạn nhé
» Sự tiến hóa của con người
» Lễ ra trường 2009-2010