»»---»(¯`'•.¸.•'´¯ )† ____A1--Forever____† (¯`'•.¸.•'´¯ )«---««
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

*¤*(¯`°-.][ Never Step back ][..-°´¯)*¤*

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
Latest topics
» Lễ ra trường 2009-2010
[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeby letuhuy111 Mon Apr 08, 2013 12:06 pm

» box kể chuyện
[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeby Admin Wed Oct 12, 2011 7:28 pm

» TRĂNG NGHẸN
[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeby thuyquyen Tue Oct 11, 2011 10:05 pm

» chuyện ngụ ngôn con kiến và bài học về quản lí.
[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeby Vũ Thành Viên Sat Oct 08, 2011 7:09 pm

» Thanks for share
[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeby Platinum Thu Oct 06, 2011 8:23 pm

» Thế em xin anh một ngày yêu em nhé !
[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeby thuyquyen Thu Oct 06, 2011 12:00 pm

» 1000 con hat giay
[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeby thuyquyen Thu Oct 06, 2011 11:51 am

» Xu Xu đừng khóc "câu chuyện hay nhất tôi từng đọc"
[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeby thuyquyen Thu Oct 06, 2011 11:40 am

» Thêu tay đậm nét truyền thống con người Việt
[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeby phuong_hieu9x Thu Oct 06, 2011 10:35 am

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Statistics
Diễn Đàn hiện có 209 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: trinhvanngu

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 386 in 109 subjects
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
AirBlade
AirBlade
Admin

[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn   [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeTue Mar 29, 2011 3:32 pm

úp ủ ý định lâu rùi.h mới đc post lên
Bạn cảm thấy hôm nay thế nào, vui ẻ, buồn chán, hay chả biết cảm giác của bạn thế nào...............
Nơi đây bạn có thể sẻ chia.........bày tỏ.........biết đâu có ai đó cho bạn những lời khuyên hữu ích thì sao.........
Vậy sao bạn không tham gia nhỉ
[Quy định]
-Viết Tiếng Việt có dấu
-Khi trà lời, người kế tiếp phải đưa ra lời khuyên thật lòng, không tản mạn
-Người kế tiếp đó có thể cảm nhận ngày hum nay của mình

:banhbao8:
Mình sẽ đề 3 trước nhỉ
Hôm nay ngày 29.3.2011
Không có gì đặc biệt
sáng cúp tiết, chiều học bù
Không có cảm giác vui hay buồn vì chỉ có học không sao có cảm giác đc
chỉ thấy chán về 1 số chuyện không như ý muốn
:banhbao25:
https://a1forever.forumvi.com
philongdl
Trung Úy
Trung Úy
philongdl

[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn   [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeThu Apr 14, 2011 9:16 am

@Viên: kiếm việc gì đó để làm, đừng để trống thời gian, đầu óc lại suy nghĩ lung tung "nhàn cư vi bất thiện"
Củi già
Lượm bóng ở Barcelona
Lượm bóng ở Barcelona
Củi già

Bài gửiTiêu đề: Re: [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn   [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeSun Apr 17, 2011 6:54 pm

philongdl đã viết:
@Viên: kiếm việc gì đó để làm, đừng để trống thời gian, đầu óc lại suy nghĩ lung tung "nhàn cư vi bất thiện"
Bản thân thèng này đã ko là người lương thiện rồi! [You must be registered and logged in to see this image.]
http://www.fcbarcelona.com.vn
philongdl
Trung Úy
Trung Úy
philongdl

Bài gửiTiêu đề: Re: [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn   [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeSun Apr 17, 2011 9:17 pm

ngày 17/04
Sáng: chạy chương trình chung kết " Văn hóa giao thông - Ứng xử của bạn", cuối cùng sau 1 tháng vật vã chuẩn bị, chương trình cũng diễn ra tốt đẹp
Trưa: BTC dắt nhau đi ăn uống , hát hò
Tối: ăn tối, làm bài tập nộp qua mail và online tới h này.
giờ đi giặt đồ, đọc sách tí rùi đi ngủ
Bình luận: 1 ngày tuyệt vời
Admin
AirBlade
AirBlade
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn   [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitimeMon Apr 18, 2011 3:14 pm

Ngày 18.4
Nhận xét trc:chán,thi cử không vừa ý...........
sáng:hứng khởi đi thi
trưa:ra về đầy thất vọng
chiều:học, mai thi tiếp
https://a1forever.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn   [tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn I_icon_minitime

[tâm sự]Hôm nay bạn như thế nào, hãy kể tôi nghe, biết đâu tôi có thể giúp bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Rô bốt biết yêu
» Mỗi ngày một bài hát (Bạn nghe gì hôm nay?)
» Nghệ thuật tranh thêu tay